JL-235CZ Zigbee-End thiết bị photocontrol được thiết kế để điều khiển tự động ánh sáng đường phố, ánh sáng vườn, ánh sáng hành lang,và ánh sáng cửa dựa trên mức độ ánh sáng tự nhiên xung quanh và/hoặc các lệnh hệ thống từ xa.
Sản phẩm này có mô-đun giao tiếp Zigbee cho phép tích hợp với các hệ thống quản lý IoT thông minh để giám sát và điều khiển từ xa.
| Mô hình số. | JL-235CZ |
|---|---|
| Điện áp định số | 120 ~ 277VAC |
| Phạm vi điện áp áp dụng | 105 ~ 305VAC |
| Tần số định số | 50/60Hz |
| Truyền thông không dây | Zigbee |
| Phạm vi thu thập quang phổ | 350 ~ 1100nm; Độ dài sóng đỉnh 590nm |
| Năng lượng định lượng | 1000W Tungsten; 1000VA Ballast; 8A@120V 5A@208-277 e-Ballast |
| Mức hoạt động | Khởi động <100Lx, tắt >150Lx / theo yêu cầu của khách hàng |
| Tiêu thụ năng lượng | 2.4W tối đa. |
| Nhiệt độ hoạt động | -40°C~70°C |
| Độ ẩm hoạt động | 96% |
| Chế độ thất bại | Thất bại |
| Vật liệu vỏ | PC+PC |
| Bảo vệ cao | Vỏ đúp |
| Mức độ bảo vệ chống giật | 6KV/3KA |
| Mức IP | IP66 mặc định |
| Cài đặt nhà máy | Điều khiển từ xa + Chế độ thích nghi |
| Giấy chứng nhận |
LIÊN HỆ VỚI CHÚNG TÔI BẤT CỨ LÚC NÀO