Photocontrol này có thể áp dụng cho các ứng dụng điều khiển độc lập hoặc các ứng dụng điều khiển hệ thống, chẳng hạn như đường bộ, triển lãm, trường học, trung tâm mua sắm, siêu thị, nhà máy, công viên và nhiều hơn nữa.
Sản phẩm này bao gồm một mô-đun giao tiếp Zigbee cũng như một mô-đun giao tiếp LTE để cho phép nhóm Zigbee của nó được quản lý từ xa với một hệ thống quản lý IoT thông minh.
| Mô hình số. | JL-246CG |
|---|---|
| Điện áp định số | 120 ~ 277VAC |
| Phạm vi điện áp áp dụng | 105 ~ 305VAC |
| Tần số định số | 50/60Hz |
| Khả năng làm mờ | 0 ~ 10VDC |
| Truyền thông không dây ((up)) | LTE-Cat1 |
| Truyền thông không dây (đã tắt) | Zigbee |
| Phạm vi thu thập quang phổ | 350 ~ 1100nm; Độ dài sóng đỉnh 590nm |
| Năng lượng định lượng | 1000W Tungsten,1000VA Ballast,8A@120VAC/5A@208-277VAC E-Ballast |
| Mức hoạt động | Khởi động <100Lx, tắt>150Lx / theo yêu cầu của khách hàng |
| Tiêu thụ năng lượng | 1.2W tĩnh,10W động |
| Nhiệt độ xung quanh | -40°C~70°C |
| Độ ẩm liên quan | 96% |
| Chế độ thất bại | Thất bại |
| Vật liệu vỏ | PC+PC |
| Bảo vệ cao | Vỏ đúp |
| Mức độ bảo vệ chống giật | Chế độ chênh lệch 6KV/3KA |
| Mức IP | IP66 mặc định |
| Cài đặt nhà máy | Điều khiển từ xa + Chế độ thích nghi |
| FCC | ● |
| Giấy chứng nhận | |
| Tiêu chuẩn | IEC61000-4-5; IEC61000-4-2; IEC61000-4-3, IEC61000-4-6; GB/T 17743-2017; IEC61000-4-4; IEC61000-4-11; IEC61000-3-2; GB/T2423.10-2008; UL94-V0; |
LIÊN HỆ VỚI CHÚNG TÔI BẤT CỨ LÚC NÀO