Tóm tắt sản phẩm
Bộ điều khiển ánh sáng JL-246CR có thể áp dụng cho ứng dụng điều khiển độc lập hoặc ứng dụng điều khiển hệ thống, chẳng hạn như đường phố, triển lãm, trường học, trung tâm mua sắm, siêu thị, nhà máy, công viên, v.v. Sản phẩm này bao gồm một mô-đun truyền thông ZigBee cũng như một mô-đun truyền thông RS485 để cho phép nhóm ZigBee của nó được điều khiển từ xa bằng hệ thống quản lý IoT thông minh.
| Mã sản phẩm | JL-246CR |
|---|---|
| Điện áp định mức | 120~277VAC |
| Phạm vi điện áp áp dụng | 105~305VAC |
| Tần số định mức | 50/60Hz |
| Đầu ra điều chỉnh độ sáng | 0~10VDC |
| Truyền thông không dây (lên) | RS485 |
| Truyền thông không dây (xuống) | Zigbee |
| Phạm vi thu phổ | 350~1100nm; Bước sóng đỉnh 590nm |
| Tải định mức | Bóng đèn sợi đốt 1000W; Ballast 1000VA; 8A@120V 5A@208-277 e-Ballast |
| Mức hoạt động | |
| Tiêu thụ điện năng | 1.2W tĩnh, 3.4W động |
| Nhiệt độ hoạt động | -40℃~70℃ |
| Độ ẩm hoạt động | 96% |
| Chế độ lỗi | Bật khi lỗi |
| Chất liệu vỏ | PC+PC |
| Bảo vệ cao | Vỏ kép |
| Mức độ bảo vệ chống sét lan truyền | Chế độ vi sai 6KV/3KA |
| Cấp IP | Mặc định IP66 |
| Cài đặt nhà máy | Điều khiển từ xa + Chế độ thích ứng |
| FCC | ● |
| Chứng nhận | |
| Tiêu chí | IEC61000-4-5;IEC61000-4-2;IEC61000-4-3; IEC61000-4-6;GB/T 17743-2017;IEC61000-4-4; IEC61000-4-11;IEC61000-3-2;GB/T2423.10-2008; UL94-V0; |
LIÊN HỆ VỚI CHÚNG TÔI BẤT CỨ LÚC NÀO