| Mô hình số. | JL-251C |
|---|---|
| Điện áp định số | 120 ~ 277VAC |
| Phạm vi điện áp áp dụng | 105 ~ 305VAC |
| Tần số định số | 50/60Hz |
| Khả năng làm mờ | DALI |
| Phạm vi thu thập quang phổ | 350 ~ 1100nm; Độ dài sóng đỉnh 590nm |
| Năng lượng định lượng | 1000W Tungsten, 1800VA Ballast, 8A e-Ballast @ 120VAC / 5A e-Ballast @ 208-277VAC |
| Mức hoạt động | Khởi động <100Lx, tắt>100Lx / theo yêu cầu của khách hàng |
| Thời gian chậm trễ điển hình | 5s |
| Nhiệt độ xung quanh | -40 °C ~ +70 °C |
| Độ ẩm liên quan | 96% |
| Chế độ thất bại | Thất bại |
| Vật liệu vỏ | PC+PC |
| Bảo vệ cao | Vỏ đúp |
| Bảo vệ chống sét | 4KV/2KA |
| Bảo vệ vượt sức mạnh | MYL1-40K511 |
| Mức IP | IP67 |
| Cài đặt nhà máy | Ánh sáng / Trì trễ có thể tùy chỉnh |
| Giấy chứng nhận |
LIÊN HỆ VỚI CHÚNG TÔI BẤT CỨ LÚC NÀO