JL-245CZ Smart IoT Dimming Photocontrol được thiết kế cho cả các ứng dụng kiểm soát độc lập và hệ thống trong nhiều môi trường khác nhau bao gồm đường bộ, triển lãm, trường học, trung tâm mua sắm, siêu thị,nhà máy, và công viên. Điều khiển ảnh tiên tiến này có mô-đun giao tiếp Zigbee để tích hợp với các hệ thống quản lý IoT thông minh.
| Mô hình số. | JL-245CZ |
| Điện áp định số | 120 ~ 277VAC |
| Phạm vi điện áp áp dụng | 105 ~ 305VAC |
| Tần số định số | 50/60Hz |
| Khả năng làm mờ | 0 ~ 10VDC |
| Truyền thông không dây | Zigbee |
| Phạm vi thu thập quang phổ | 350 ~ 1100nm; Độ dài sóng đỉnh 590nm |
| Năng lượng định lượng | 1000W Tungsten, 1000VA Ballast, 8A@120VAC/5A@208-277VAC e-Ballast |
| Mức hoạt động | Khởi động <100Lx, tắt >150Lx / theo yêu cầu của khách hàng |
| Tiêu thụ năng lượng | 1.2W tĩnh, 2.4W động |
| Nhiệt độ xung quanh | -40°C~70°C |
| Độ ẩm tương đối | 96% |
| Chế độ thất bại | Thất bại |
| Vật liệu vỏ | PC |
| Bảo vệ cao | Vỏ đúp |
| Mức độ bảo vệ chống giật | Chế độ chênh lệch 6KV/3KA |
| Mức IP | IP66 mặc định |
| Cài đặt nhà máy | Điều khiển từ xa + Chế độ thích nghi |
| Giấy chứng nhận | |
| Tiêu chuẩn | IEC61000-4-5; IEC61000-4-2; IEC61000-4-3; IEC61000-4-6; GB/T 17743-2017; IEC61000-4-4; IEC61000-4-11; IEC61000-3-2; GB/T2423.10-2008; UL94-V0 |
LIÊN HỆ VỚI CHÚNG TÔI BẤT CỨ LÚC NÀO