JL-235CZ Zigbee-End Device photocontrol ออกแบบมาเพื่อควบคุมระบบไฟถนน ไฟสวน ไฟทางเดิน และไฟประตูโดยอัตโนมัติตามระดับแสงธรรมชาติโดยรอบ และ/หรือคำสั่งจากระบบระยะไกล
ผลิตภัณฑ์นี้มีโมดูลสื่อสาร Zigbee ที่ช่วยให้สามารถรวมเข้ากับระบบจัดการ IoT อัจฉริยะสำหรับการตรวจสอบและควบคุมระยะไกล
| หมายเลขรุ่น | JL-235CZ |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าที่กำหนด | 120~277VAC |
| ช่วงแรงดันไฟฟ้าที่ใช้งานได้ | 105~305VAC |
| ความถี่ที่กำหนด | 50/60Hz |
| การสื่อสารไร้สาย | Zigbee |
| ช่วงการรับแสงสเปกตรัม | 350~1100nm; ความยาวคลื่นสูงสุด 590nm |
| โหลดที่กำหนด | หลอดไส้ 1000W; บัลลาสต์ 1000VA; 8A@120V 5A@208-277 e-Ballast |
| ระดับการทำงาน | เปิด 150Lx / ตามคำขอของลูกค้า |
| การใช้พลังงาน | สูงสุด 2.4W |
| อุณหภูมิการทำงาน | -40°C~70°C |
| ความชื้นในการทำงาน | 96% |
| โหมดความผิดปกติ | Fail-On |
| วัสดุเปลือก | PC+PC |
| การป้องกันสูง | เปลือกสองชั้น |
| ระดับการป้องกันไฟกระชาก | 6KV/3KA |
| ระดับ IP | IP66 เริ่มต้น |
| การตั้งค่าจากโรงงาน | การควบคุมระยะไกล + โหมดปรับอัตโนมัติ |
| การรับรอง |
ติดต่อเราได้ตลอดเวลา