สรุปสินค้า
JL-246CR photocontrol สามารถนําไปใช้กับการใช้งานควบคุมอิสระหรือการใช้งานควบคุมระบบ เช่น ถนน, งานแสดงสินค้า, โรงเรียน, ศูนย์การค้า, ซุปเปอร์มาร์เก็ต, โรงงาน, สวนและอื่นๆผลิตภัณฑ์นี้ประกอบด้วยโมดูลการสื่อสาร ZigBee รวมถึงโมดูลการสื่อสาร RS485 เพื่อให้กลุ่ม ZigBee ของมันสามารถติดต่อกันได้จากระยะไกลด้วยระบบจัดการ IoT ที่ฉลาด.
| รุ่นหมายเลข | JL-246CR |
|---|---|
| ความดันเฉพาะ | 120 ~ 277VAC |
| ระยะความกระชับกําลังที่ใช้ได้ | 105 ~ 305VAC |
| อัตราความถี่ | 50/60Hz |
| การออกเสียงความมืด | 0 ~ 10VDC |
| การสื่อสารไร้สาย (ขึ้น) | RS485 |
| การสื่อสารไร้สาย (ลง) | ซิกบี |
| ระยะการรับรู้สายสี | 350 ~ 1100nm; ความยาวคลื่นสูงสุด 590nm |
| ความจุ | 1000W วอลฟ์สเทน; 1000VA บัลลาสต์; 8A@120V 5A@208-277 e-Ballast |
| ระดับการทํางาน | การเปิด<100Lx,การปิด>150Lx / ตามคําขอของลูกค้า |
| การบริโภคพลังงาน | 1.2W สแตติก3.4W ไดนามิก |
| อุณหภูมิการทํางาน | -40°C ~ 70°C |
| ความชื้นในการทํางาน | 96% |
| โหมดความล้มเหลว | การล้มเหลว |
| วัสดุเปลือก | PC+PC |
| ความคุ้มกันสูง | กล่องสองตัว |
| ระดับการป้องกันการกระตุ้น | ระบบความแตกต่าง 6KV / 3KA |
| ระดับ IP | ปริมาตรฐาน IP66 |
| การตั้งค่าโรงงาน | ระยะไกล + โหมดปรับปรุง |
| FCC | ● |
| การรับรอง | |
| มาตรฐาน | IEC61000-4-5; IEC61000-4-2; IEC61000-4-3; IEC61000-4-6; GB/T 17743-2017; IEC61000-4-4; IEC61000-4-11; IEC61000-3-2; GB/T2423.10-2008; UL94-V0; |
ติดต่อเราได้ตลอดเวลา