JL-245CZ Smart IoT Dimming Photocontrol เป็นอุปกรณ์ควบคุมแสงอัจฉริยะที่ออกแบบมาสำหรับการใช้งานทั้งแบบอิสระและแบบระบบในสภาพแวดล้อมที่หลากหลาย เช่น ถนน นิทรรศการ โรงเรียน ห้างสรรพสินค้า ซูเปอร์มาร์เก็ต โรงงาน และสวนสาธารณะ อุปกรณ์ควบคุมแสงขั้นสูงนี้มีโมดูลสื่อสาร Zigbee สำหรับการรวมเข้ากับระบบจัดการ IoT อัจฉริยะ
| หมายเลขรุ่น | JL-245CZ |
| แรงดันไฟฟ้าที่กำหนด | 120~277VAC |
| ช่วงแรงดันไฟฟ้าที่ใช้งานได้ | 105~305VAC |
| ความถี่ที่กำหนด | 50/60Hz |
| เอาต์พุตการหรี่แสง | 0~10VDC |
| การสื่อสารไร้สาย | Zigbee |
| ช่วงการวัดสเปกตรัม | 350~1100nm; ความยาวคลื่นสูงสุด 590nm |
| โหลดที่กำหนด | หลอดไส้ 1000W, บัลลาสต์ 1000VA, อี-บัลลาสต์ 8A@120VAC/5A@208-277VAC |
| ระดับการทำงาน | เปิด 150Lx / ตามคำขอของลูกค้า |
| การใช้พลังงาน | 1.2W แบบสแตติก, 2.4W แบบไดนามิก |
| อุณหภูมิแวดล้อม | -40℃~70℃ |
| ความชื้นสัมพัทธ์ | 96% |
| โหมดความผิดพลาด | เปิดเมื่อเกิดความผิดพลาด (Fail-On) |
| วัสดุเปลือก | PC |
| การป้องกันสูง | เปลือกคู่ |
| ระดับการป้องกันไฟกระชาก | 6KV/3KA โหมดดิฟเฟอเรนเชียล |
| ระดับ IP | IP66 เริ่มต้น |
| การตั้งค่าจากโรงงาน | รีโมทคอนโทรล + โหมดปรับอัตโนมัติ |
| การรับรอง | |
| เกณฑ์ | IEC61000-4-5; IEC61000-4-2; IEC61000-4-3; IEC61000-4-6; GB/T 17743-2017; IEC61000-4-4; IEC61000-4-11; IEC61000-3-2; GB/T2423.10-2008; UL94-V0 |
ติดต่อเราได้ตลอดเวลา