| รุ่นหมายเลข | JL-245CG |
|---|---|
| ความดันเฉพาะ | 120 ~ 277VAC |
| ระยะความกระชับกําลังที่ใช้ได้ | 105 ~ 305VAC |
| อัตราความถี่ | 50/60Hz |
| การออกเสียงความมืด | 0 ~ 10VDC |
| การสื่อสารไร้สาย (ขึ้น) | LTE-Cat1 |
| การสื่อสารไร้สาย (ลง) | LTE-Cat1 |
| ระยะการรับรู้สายสี | 350 ~ 1100nm; ความยาวคลื่นสูงสุด 590nm |
| ความจุ | 1000W วอลเฟกสติน, 1000VA บัลลาสต์, 8A@120VAC/5A@208-277VAC อี-บัลลาสต์ |
| ระดับการทํางาน | การเปิด<100Lx, การปิด>150Lx / ตามคําขอของลูกค้า |
| การบริโภคพลังงาน | 1.2W สแตตติก 2.4W ไดนามิก |
| อุณหภูมิแวดล้อม | -40°C ~ 70°C |
| ความชื้นที่เกี่ยวข้อง | 96% |
| โหมดล้มเหลว | การล้มเหลว |
| วัสดุเปลือก | PC |
| ระดับการป้องกันการกระตุ้น | ระบบความแตกต่าง 6KV / 3KA |
| ระดับ IP | ปริมาตรฐาน IP66 |
| การตั้งค่าโรงงาน | ระยะไกล + โหมดปรับปรุง |
| การรับรอง | |
| มาตรฐาน | IEC61000-4-5; IEC61000-4-2; IEC61000-4-3; IEC61000-4-6; GB/T 17743-2017; IEC61000-4-4; IEC61000-4-11; IEC61000-3-2; GB/T2423.10-2008; UL94-V0; |
ติดต่อเราได้ตลอดเวลา