| รุ่นหมายเลข | JL-251C |
|---|---|
| ความดันเฉพาะ | 120 ~ 277VAC |
| ระยะความกระชับกําลังที่ใช้ได้ | 105 ~ 305VAC |
| อัตราความถี่ | 50/60Hz |
| การออกเสียงความมืด | DALI |
| ระยะการรับรู้สายสี | 350 ~ 1100nm; ความยาวคลื่นสูงสุด 590nm |
| ความจุ | 1000W ทองเฟสติน, 1800VA บัลลาสต์, 8A e-Ballast @ 120VAC/ 5A e-Ballast @ 208-277VAC |
| ระดับการทํางาน | การเปิด<100Lx,การปิด>100Lx / ตามคําขอของลูกค้า |
| การช้าเวลาทั่วไป | 5s |
| อุณหภูมิแวดล้อม | -40 °C ~ +70 °C |
| ความชื้นที่เกี่ยวข้อง | 96% |
| โหมดล้มเหลว | การล้มเหลว |
| วัสดุเปลือก | PC+PC |
| ความคุ้มกันสูง | กล่องสองตัว |
| ป้องกันสายฟ้า | 4KV/2KA |
| การป้องกันการกระตุ้น | MYL1-40K511 |
| ระดับ IP | IP67 |
| การตั้งค่าโรงงาน | ความสว่าง/ความช้า ปรับแต่งได้ |
| การรับรอง |
ติดต่อเราได้ตลอดเวลา