สรุปสินค้า
เครื่องรับปรับแสงทั้งหมดในชุด JL-240TL ได้ถูกออกแบบมาสําหรับโคมไฟที่ตั้งใจที่จะมี เครื่องรับปรับแสง ANSI C136.10 เพื่อเข้ากับเครื่องรับปรับแสงแบบ twist-lockซีรี่ย์นี้สอดคล้องกับ ANSI C136 ที่เพิ่งตีพิมพ์มาตรฐาน.41 เพื่ออนุญาตให้ไฟ LED มีการควบคุมหลายแบบผ่านช่องรับ
ซีรี่ย์นี้นําเสนอ 2 หรือ 4 แพ๊ดความดันต่ําทองคําบนพื้นผิวด้านบนเพื่อรองรับ photocontrols กับ ANSI C136.41 สอดคล้องกับสัมผัสสปริงและให้บริการ 2 หรือ 4 สายไฟฟ้าในด้านหลังสําหรับการเชื่อมต่อสัญญาณ.
ซีรี่ย์นี้ยังมีการจํากัดการหมุน 360 ° เพื่อให้สอดคล้องกับความต้องการ ANSI C136.10 สําหรับการใช้งานที่สามารถหมุนได้
| รุ่นหมายเลข | JL-240TL |
| ระยะวอลต์ที่ใช้ได้ | 0~480VAC |
| อัตราความถี่ | 50/60Hz |
| ความจุ | 15A |
| การควบคุมสัญญาณ | 0-30 VDC, 250 mA มากที่สุด |
| โลหะ | 16AWG, 14AWG 6 นาที |
| อุณหภูมิแวดล้อม | -40°C ~ +70°C |
| ความชื้นที่เกี่ยวข้อง | 96% |
| สายไฟภายนอก | ● |
| การรับรอง | สินค้าที่ได้รับการจัดสรร |
ติดต่อเราได้ตลอดเวลา