Tóm tắt sản phẩm
Tất cả các thùng kiểm soát ánh sáng của loạt JL-240TL được thiết kế cho đèn lồng được thiết kế để có thùng chứa ANSI C136.10 để phù hợp với một thùng kiểm soát ánh sáng khóa xoắn.Dòng này phù hợp với ANSI C136 mới được xuất bảntiêu chuẩn.41 để cho phép đèn LED đa điều khiển thông qua thùng chứa.
Dòng sản phẩm này cung cấp 2 hoặc 4 đệm điện áp thấp bọc vàng trên bề mặt trên để lắp đặt các bộ điều khiển ảnh với các dây chuyền liên lạc mùa xuân phù hợp với ANSI C136.41,và cung cấp 2 hoặc 4 dây dẫn dây ở phía sau để kết nối tín hiệu.
Dòng này cũng có giới hạn xoay 360 ° để phù hợp với các yêu cầu ANSI C136.10 cho các ứng dụng xoay.
| Mô hình số. | JL-240TL |
| Phạm vi Volt áp dụng | 0~480VAC |
| Tần số định số | 50/60Hz |
| Đánh giá tải | 15A |
| Kiểm soát tín hiệu | 0-30 VDC, 250 mA tối đa |
| Chất chì | 16AWG, 14AWG 6 "min |
| Nhiệt độ xung quanh | -40 °C ~ +70 °C |
| Độ ẩm liên quan | 96% |
| Cáp dây điện ngoài trời | ● |
| Giấy chứng nhận | ANSI C136.41-2013 |
LIÊN HỆ VỚI CHÚNG TÔI BẤT CỨ LÚC NÀO