ปลั๊กรับสัญญาณควบคุมแสงแบบล็อคบิดถาวรซีรีส์ JL-240XH ทั้งหมดได้รับการออกแบบมาสำหรับโคมไฟที่ต้องการปลั๊กรับสัญญาณ ANSI C136.10 เพื่อให้พอดีกับตัวควบคุมแสงแบบล็อคบิด ซีรีส์นี้เป็นไปตามมาตรฐาน ANSI C136.41 ที่เพิ่งเผยแพร่ เพื่อให้สามารถควบคุมหลอด LED ได้หลายแบบผ่านปลั๊กรับสัญญาณ
ซีรีส์นี้มีแผ่นรองแรงดันไฟฟ้าต่ำชุบทอง 2 หรือ 4 แผ่นบนพื้นผิวด้านบนเพื่อให้พอดีกับตัวควบคุมแสงที่มีหน้าสัมผัสสปริงตามมาตรฐาน ANSI C136.41 และมีสายไฟ 2 หรือ 4 เส้นที่ด้านหลังสำหรับการเชื่อมต่อสัญญาณ
| หมายเลขรุ่น | JL-240XH |
|---|---|
| ช่วงแรงดันไฟฟ้าที่ใช้งานได้ | 0~480VAC |
| ความถี่ที่กำหนด | 50/60Hz |
| พิกัดโหลด | 15A |
| การควบคุมสัญญาณ | 0-30 VDC, สูงสุด 250 mA |
| สายไฟ | 16AWG/14AWG 6" ขั้นต่ำ |
| อุณหภูมิแวดล้อม | -40°C ~ +70°C |
| ความชื้นสัมพัทธ์ | 96% |
| สายไฟภายนอกอาคาร | ● |
| การรับรอง | ANSI C136.41-2013 |
เป็นปลั๊กรับสัญญาณหรี่แสงที่มีโครงสร้างแบบล็อคบิดถาวร ใช้สำหรับการเชื่อมต่อที่เสถียรและการส่งสัญญาณหรี่แสงในระบบควบคุมแสงภายนอกอาคาร
มีรูปแบบ 5 พิน (5P) และ 7 พิน (7P) ซึ่งสามารถเลือกได้ตามโปรโตคอลการหรี่แสงและข้อกำหนดการเดินสายที่แตกต่างกัน
แผ่นสัมผัสโค้งให้ความเสถียรในการสัมผัสที่ดีขึ้น การนำไฟฟ้าที่แข็งแกร่งขึ้น และทนทานต่อการคลายหรือการเกิดประกายไฟ ทำให้มั่นใจได้ถึงการทำงานที่เชื่อถือได้ในระยะยาวภายนอกอาคาร
การล็อคบิดแบบถาวรช่วยให้มั่นใจในการเชื่อมต่อที่แน่นหนา ให้การป้องกันการสั่นสะเทือนและการป้องกันการหลุดร่วง ทำให้ผลิตภัณฑ์เหมาะสำหรับการใช้งานภายนอกอาคารในระยะยาวสำหรับโคมไฟถนนและไฟถนน
ส่วนใหญ่ใช้ในโคมไฟถนนอัจฉริยะ ไฟถนน ไฟภูมิทัศน์ และไฟภายนอกอาคารในอุตสาหกรรมที่ต้องการการควบคุมการหรี่แสงที่เสถียร
ติดต่อเราได้ตลอดเวลา