| รุ่นหมายเลข | JL-250G |
| ระยะวอลต์ที่ใช้ได้ | 0~480VAC |
| อัตราความถี่ | 50/60Hz |
| ความจุ | 15A |
| การควบคุมสัญญาณ | 0-30 VDC, 1500 mA แม็กซ์ |
| โลหะ | 16AWG/14AWG 6 นาที |
| อุณหภูมิแวดล้อม | -40°C ~ +70°C |
| ความชื้นที่เกี่ยวข้อง | 96% |
| การรับรอง | สินค้าที่ได้รับการจัดสรร |
ติดต่อเราได้ตลอดเวลา