ปลั๊กซีรีส์ JL-230 ทั้งหมดได้รับการออกแบบมาสำหรับการติดตั้งล่วงหน้าบนโคมไฟที่รองรับตัวควบคุมแสงสว่างแบบล็อคด้วยการบิด ANSI C136.10 รุ่น JL-230F โดยเฉพาะจะป้องกันน้ำเข้าผ่านเส้นลวด ซีรีส์นี้มีระบบจำกัดการหมุน 360° เพื่อให้เป็นไปตามข้อกำหนด ANSI C136.10 สำหรับการใช้งานแบบหมุนได้
| หมายเลขรุ่น | JL-230 |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าที่กำหนด | สูงสุด 480VAC |
| ความถี่ที่กำหนด | 50/60Hz |
| สายไฟ | 16AWG, 14AWG ขั้นต่ำ 6 นิ้ว |
| อุณหภูมิแวดล้อม | -40°C ~ +70°C |
| ความชื้นสัมพัทธ์ | 96% |
| พิกัดโหลด | 15 A |
| ฝาครอบยึด | ไนลอน |
| ปลั๊ก | ฟีนอลิก (เบคไลท์) |
| หน้าสัมผัส | ทองเหลือง H62 |
| ปะเก็น | ยางซิลิโคน |
| สายเคเบิล | ● |
| IP65 | ● |
| การรับรอง | ANSI C136.10-2010 |
ติดต่อเราได้ตลอดเวลา