| รุ่นหมายเลข | JL-230F |
|---|---|
| ความดันเฉพาะ | 480VAC มากที่สุด |
| อัตราความถี่ | 50/60Hz |
| โลหะ | 16AWG, 14AWG 6 นาที |
| อุณหภูมิแวดล้อม | -40°C ~ +70°C |
| ความชุ่มชื้น | 96% |
| ความจุ | 15 A |
| การปกปิด | PBT |
| เครื่องรับน้ํา | PBT |
| ติดต่อ | H62 ทองแดง |
| ก๊าซเกต | ยางซิลิคอน |
| สายเคเบิล | - |
| IP65 | ● |
| การรับรอง |
ติดต่อเราได้ตลอดเวลา