Tất cả các thùng chứa dòng JL-230 được thiết kế để lắp đặt trước trên đèn lồng chứa các bộ điều khiển ảnh khóa xoắn ANSI C136.10.Mô hình JL-230F đặc biệt ngăn chặn nước xâm nhập qua sợi dây. Dòng này có giới hạn xoay 360 ° để đáp ứng các yêu cầu ANSI C136.10 cho các ứng dụng xoay.
| Mô hình số. | JL-230 |
|---|---|
| Điện áp định số | 480VAC tối đa |
| Tần số định số | 50/60Hz |
| Chất chì | 16AWG, 14AWG 6 "min |
| Nhiệt độ xung quanh | -40 °C ~ +70 °C |
| Độ ẩm liên quan | 96% |
| Đánh giá tải | 15 A |
| Bỏ nắp | Nhựa nhựa |
| Chất chứa | Phenolic (Bakelite) |
| Liên hệ | H62 Đồng |
| Ghi đệm | Cao su Silicon |
| Dây dây cáp | ● |
| IP65 | ● |
| Giấy chứng nhận | ANSI C136.10-2010 |
LIÊN HỆ VỚI CHÚNG TÔI BẤT CỨ LÚC NÀO