Tất cả các thùng kiểm soát ánh sáng JL-240SXB được thiết kế cho đèn lồng đòi hỏi một thùng chứa ANSI C136.10 để chứa các thùng kiểm soát ánh sáng khóa xoắn.Sản phẩm này phù hợp với ANSI C136 mới được xuất bảnTiêu chuẩn.41, cho phép điều khiển nhiều đèn LED thông qua thùng chứa.
Dòng này có 2 tấm đệm điện áp thấp bọc bằng vàng trên bề mặt trên để chứa các bộ điều khiển ảnh với các tiếp xúc mùa xuân phù hợp với ANSI C136.41,và bao gồm 2 dây dẫn dây ở phía sau để kết nối tín hiệu.
Sản phẩm này được thiết kế đặc biệt để không chiếm không gian bên trong đèn lồng, làm cho nó lý tưởng cho các ứng dụng có không gian bên trong hạn chế.
| Mô hình số. | JL-240SXB |
|---|---|
| Phạm vi Volt áp dụng | 0~480VAC |
| Tần số định số | 50/60Hz |
| Đánh giá tải | 15A |
| Kiểm soát tín hiệu | 0-30 VDC, 250 mA tối đa |
| Chất chì | 16AWG/14AWG 6" phút |
| Nhiệt độ xung quanh | -40 °C ~ +70 °C |
| Độ ẩm tương đối | 96% |
| Cáp dây điện ngoài trời | ● |
| Giấy chứng nhận |
LIÊN HỆ VỚI CHÚNG TÔI BẤT CỨ LÚC NÀO