| Mô hình số. | JL-230F |
|---|---|
| Điện áp định số | 480VAC tối đa |
| Tần số định số | 50/60Hz |
| Chất chì | 16AWG, 14AWG 6 "min |
| Nhiệt độ xung quanh | -40 °C ~ +70 °C |
| Độ ẩm tương đối | 96% |
| Đánh giá tải | 15 A |
| Bỏ nắp | PBT |
| Chất chứa | PBT |
| Liên hệ | H62 Đồng |
| Ghi đệm | Cao su Silicon |
| Dây dây cáp | - |
| IP65 | ● |
| Giấy chứng nhận |
LIÊN HỆ VỚI CHÚNG TÔI BẤT CỨ LÚC NÀO