Tóm tắt Sản phẩm
Các ổ cắm điều khiển quang JL-240F được thiết kế cho các đèn lồng yêu cầu ổ cắm ANSI C136.10 để lắp đặt các bộ điều khiển quang xoay khóa. Dòng sản phẩm này tuân thủ tiêu chuẩn ANSI C136.41 mới được công bố, cho phép điều khiển đa điểm đèn LED thông qua ổ cắm.
Dòng sản phẩm này có 2 hoặc 4 miếng đệm điện áp thấp mạ vàng trên bề mặt trên để lắp đặt các bộ điều khiển quang có tiếp điểm lò xo tuân thủ ANSI C136.41, và cung cấp 2 hoặc 4 dây dẫn ở mặt sau để kết nối tín hiệu.
JL-240F mang lại hiệu suất chống nước được cải thiện với vòng đệm lỗ vít và niêm phong bên trong/bên ngoài bằng keo silicone.
| Mã sản phẩm | JL-240F |
|---|---|
| Phạm vi điện áp áp dụng | 0~480VAC |
| Tần số định mức | 50/60Hz |
| Công suất tải | 15A |
| Điều khiển tín hiệu | 0-30 VDC, tối đa 250 mA |
| Dây dẫn | 16AWG, 14AWG tối thiểu 6" |
| Nhiệt độ môi trường | -40°C ~ +70°C |
| Độ ẩm tương đối | 96% |
| Cáp đấu dây ngoài trời | ● |
| Chứng nhận | ANSI C136.41-2013
|
LIÊN HỆ VỚI CHÚNG TÔI BẤT CỨ LÚC NÀO