JL-472CCR เป็นคอนโทรลเลอร์แบบมีสาย Dual Channel ในตัวที่พัฒนาขึ้นบนโหมดการสื่อสาร 4G (LTE Cat. 1) แต่ละช่องสามารถควบคุมระยะไกล กำหนดค่า และตรวจสอบแบบเรียลไทม์ได้อย่างอิสระ ผลิตภัณฑ์มีขนาดกะทัดรัดพร้อมเสาอากาศประสิทธิภาพสูงในตัว และออกแบบมาเพื่อการติดตั้งที่ง่ายดายภายในหัวโคมไฟหรือช่องบำรุงรักษาของเสาไฟ ระดับการป้องกันภายใน IP67
| แหล่งจ่ายไฟ | พิกัด: 100-277VAC; 50/60Hz ขีดจำกัด: 85~300VAC; 47/63Hz |
|---|---|
| เอาต์พุตการหรี่แสง | 0-10VDC สองทาง |
| การสื่อสารไร้สาย | 4G (LTE Cat.1), เสาอากาศภายใน ย่านความถี่: LTE-FDD: B1/B3/B5/B8 LTE-TDD: B34/B38/B39/B40/B41 |
| ความสามารถในการรับน้ำหนัก | ทั้งสองทางเท่ากัน ≤5A |
| การใช้พลังงานของอุปกรณ์ | สแตติก: 1.2W พีคไดนามิก: 3W |
| อุณหภูมิสภาพแวดล้อมการทำงาน | -35~85℃ |
| ความชื้นสภาพแวดล้อมการทำงาน | 5%RH~99%RH |
| การป้องกันเปลือก | IP67 |
| การปฏิบัติตามมาตรฐาน | IEC61000-4-2; IEC61000-4-3; IEC61000-4-6; GB/T 17743-2017; IEC61000-4-4; IEC61000-4-11; IEC61000-3-2; GB/T 2423.10; GB/T2423.10-2008; UL94-V0; GB/T 20138-2006; GB/T 5169.11; GB/T 4208; GB/T17743-2021; GB 17625.1-2022; GB 17625.2-2007; GBT 17626.5-2019; GB/T 17626.2-2018; GB/T 17626.6-2017; GB/T 17626.3-2016; GB/T 17626.4-2018; GB/T 17626.11-2023; GB/T 17626.8-2006 |
| ขนาด | 119*56*32 มม. |
| น้ำหนัก | 0.3 กก. |
ติดต่อเราได้ตลอดเวลา