JL-472CCR là một bộ điều khiển kênh hai cáp tích hợp được phát triển dựa trên chế độ giao tiếp 4G (LTE Cat. 1). Mỗi kênh có thể được điều khiển từ xa một cách độc lập, được cấu hình,và theo dõi trong thời gian thựcSản phẩm có kích thước nhỏ gọn với ăng-ten hiệu suất cao và được thiết kế để dễ dàng lắp đặt bên trong đầu đèn hoặc lỗ bảo trì của cột đèn.Mức độ bảo vệ bên trong IP67.
| Cung cấp điện | Chỉ số: 100-277VAC; 50/60Hz Giới hạn: 85 ~ 300VAC; 47/63Hz |
|---|---|
| Khả năng làm mờ | Hai chiều 0-10VDC |
| Truyền thông không dây | 4G (LTE Cat.1), ăng-ten bên trong Phạm vi tần số: LTE-FDD: B1/B3/B5/B8 LTE-TDD: B34/B38/B39/B40/B41 |
| Khả năng mang | Cả hai hướng đều bằng ≤5A |
| Tiêu thụ năng lượng thiết bị | Chế độ tĩnh: 1,2W Đỉnh động: 3W |
| Nhiệt độ môi trường làm việc | -35~85°C |
| Môi trường làm việc ẩm | 5% RH ~ 99% RH |
| Bảo vệ vỏ | IP67 |
| Tiêu chuẩn tuân thủ | IEC61000-4-2; IEC61000-4-3; IEC61000-4-6; GB/T 17743-2017; IEC61000-4-4; IEC61000-4-11; IEC61000-3-2; GB/T 2423.10; GB/T2423.10-2008; UL94-V0; GB/T 20138-2006; GB/T 5169.11; GB/T 4208; GB/T 17743-2021; GB 17625.1-2022; GB 17625.2-2007; GB 17626.5-2019; GB/T 17626.2-2018; GB/T 17626.6-2017; GB/T 17626.3-2016; GB/T 17626.4-2018; GB/T 17626.11-2023; GB/T 17626.8-2006 |
| Kích thước | 119*56*32mm |
| Trọng lượng | 0.3kg |
LIÊN HỆ VỚI CHÚNG TÔI BẤT CỨ LÚC NÀO