JL-471CC เป็นเครื่องควบคุมแสงแบบเดียวแบบติดสายที่พัฒนาขึ้นบนพื้นฐาน 4G (LTE Cat. 1) โหมดการสื่อสารที่สามารถทําการควบคุมทางไกล, การตั้งค่า,และการติดตามสถานะการใช้งานในเวลาจริงผลิตภัณฑ์มีขนาดคอมแพคต์และสามารถติดตั้งได้ง่ายภายในหัวของหลอดไฟหรือในช่องรักษาของเสาหลอดไฟแอนเทนน่าที่เหมาะสมสามารถเลือกได้ตามสภาพแวดล้อมการติดตั้งและการครอบคลุมสถานีฐานที่แตกต่างกันผลิตภัณฑ์นี้ถูกติดอยู่ภายใน ด้วยระดับการป้องกัน IP67
| พลังงานไฟฟ้า | ระดับ: 100-277VAC; 50/60Hz ขั้นต่ํา: 85 ~ 300VAC; 47/63Hz |
|---|---|
| การออกความมืด | 0-10VDC |
| การสื่อสารแบบไร้สาย | 4G (LTE Cat. 1) แอนเทนน์ภายนอก ไม่จํากัด ระยะความถี่: LTE-FDD: B1/B3/B5/B8 LTE-TDD: B34/B38/B39/B40/B41 |
| ความจุ | ≤ 9A |
| การบริโภคพลังงานของอุปกรณ์ | สถาติ: 1.2W สูงสุดแบบไดนามิก: 2.4W |
| อุณหภูมิสภาพแวดล้อมการทํางาน | -35 ~ 85 °C |
| ความชื้นของสภาพแวดล้อมการทํางาน | 5%RH ~ 99%RH |
| การป้องกันเปลือก | IP67 |
| มาตรฐาน | IEC61000-4-5; IEC61000-4-2; IEC61000-4-3, IEC61000-4-6; GB/T 17743-2017; IEC61000-4-4; IEC61000-4-11; IEC61000-3-2; GB/T2423.10-2008; UL94-V0 |
| ขนาด | 126*40*30 มิลลิเมตร |
| น้ําหนัก | 0.25KG |
ติดต่อเราได้ตลอดเวลา