YL-C10 ซีรีส์ ผู้จัดการระบบแสงสว่างแบบรวมศูนย์ เป็นส่วนสำคัญของโซลูชันระบบแสงสว่างอัจฉริยะ ระบบประกอบด้วยผู้จัดการระบบแสงสว่างแบบรวมศูนย์และศูนย์ควบคุมแพลตฟอร์ม และสื่อสารกันผ่าน 4G, Ethernet หรือเครือข่ายส่วนตัวของผู้ให้บริการรายใหญ่สามราย
โปรโตคอลผู้จัดการระบบรวมศูนย์ อ้างอิงถึง GB/T 34923.32017 เพื่อให้ง่ายต่อการรวมเข้ากับระบบอื่น ๆ เมื่อใช้กับ JL-461CP ซีรีส์ ตัวควบคุมแสงเดี่ยว เมืองต่าง ๆ สามารถลดการใช้พลังงานได้ 30% และประหยัดค่าใช้จ่ายในการดำเนินงานได้ 20% ผ่านระบบแสงสว่างที่กว้างขวาง
ผ่านผู้จัดการระบบรวมศูนย์และตัวควบคุมแสงเดี่ยว เราสามารถควบคุมระบบแสงสว่างแบบไดนามิก อัจฉริยะ และยืดหยุ่นสำหรับทุกส่วนของถนนและโคมไฟถนนทุกดวงในเมือง ปรับปรุงความปลอดภัยในเมืองและทำให้เมืองสวยงามขึ้น
| หมายเลขรุ่น | YL-C10 |
| โหมดควบคุม | การควบคุมเวลา/ละติจูดและลองจิจูด/การควบคุมแสง/วันหยุด |
| วงจรควบคุม | หกวงจร |
| หน้าสัมผัสเอาต์พุต | 16A |
| โหมดการแสดงผล | LCD |
| โหมดการติดตั้ง | การติดตั้งบนผนัง |
| การสื่อสารอัปลิงค์ | 4G/Ethernet |
| การสื่อสารดาวน์ลิงค์ | ตัวพาไฟฟ้าบรอดแบนด์ HPLC |
| การวัดพารามิเตอร์กำลังไฟฟ้า | แรงดันไฟฟ้า กระแสไฟฟ้า ตัวประกอบกำลัง ความถี่ kW และ KWH; ความแม่นยำในการวัด: 1% |
| อินเทอร์เฟซการสื่อสาร | RS485×2 |
| ชิปควบคุม | ชิป ARM 32 บิตเกรดอุตสาหกรรม |
| นาฬิกาเรียลไทม์ | RTC สำรองแบตเตอรี่ |
| การวัดกำลังไฟฟ้า | พารามิเตอร์การวัด: แรงดันไฟฟ้า กระแสไฟฟ้า ตัวประกอบกำลัง ความถี่ กำลังไฟฟ้า |
| การรับสัญญาณอนาล็อก | อินพุตโดยตรงแรงดันไฟฟ้า AC 3 เฟส; อินพุตกระแสไฟฟ้า AC 3 เฟสโดยหม้อแปลงกระแสไฟฟ้าหลัก |
| กำลังไฟที่กำหนด | <5W |
| ปริมาณอินพุต-เอาต์พุต | เอาต์พุตสวิตช์: หน้าสัมผัสอิสระ 6 ชุด (โหลดตัวต้านทาน AC220V/16A); อินพุตสวิตช์: อินพุตแยก 7 ชุด |
| แบนด์พาหะ | 0.781 MHz - 12 MHz |
| การป้องกันไฟกระชากมาตรฐาน | คลาส IV (6,000V) |
| สภาพแวดล้อม | -40°C ถึง 85°C (20%-90% ไม่มีการควบแน่น) |
ติดต่อเราได้ตลอดเวลา