JL-471CC là một bộ điều khiển ánh sáng đơn được phát triển dựa trên chế độ truyền thông 4G (LTE Cat. 1), có thể thực hiện điều khiển từ xa, cấu hình,và theo dõi tình trạng hoạt động trong thời gian thựcSản phẩm có kích thước nhỏ gọn và dễ dàng lắp đặt bên trong đầu đèn hoặc trong lỗ bảo trì của cột đèn.Các ăng-ten phù hợp có thể được lựa chọn theo môi trường lắp đặt và bảo hiểm trạm cơ sở khác nhauSản phẩm được dán bên trong với mức độ bảo vệ IP67.
| Nguồn cung cấp điện | Chỉ số: 100-277VAC; 50/60Hz Giới hạn: 85 ~ 300VAC; 47/63Hz |
|---|---|
| Khả năng làm mờ | 0-10VDC |
| Truyền thông không dây | 4G (LTE Cat. 1), ăng-ten bên ngoài, tùy chọn Phạm vi tần số: LTE-FDD: B1/B3/B5/B8 LTE-TDD: B34/B38/B39/B40/B41 |
| Khả năng mang | ≤9A |
| Tiêu thụ năng lượng của thiết bị | Chế độ tĩnh: 1,2W Đỉnh động: 2,4W |
| Nhiệt độ môi trường làm việc | -35~85°C |
| Độ ẩm môi trường làm việc | 5% RH ~ 99% RH |
| Bảo vệ vỏ | IP67 |
| Tiêu chuẩn | IEC61000-4-5; IEC61000-4-2; IEC61000-4-3, IEC61000-4-6; GB/T 17743-2017; IEC61000-4-4; IEC61000-4-11; IEC61000-3-2; GB/T2423.10-2008; UL94-V0 |
| Kích thước | 126*40*30mm |
| Trọng lượng | 0.25kg |
LIÊN HỆ VỚI CHÚNG TÔI BẤT CỨ LÚC NÀO