JL-413C การปรับปรุงไฟฟ้าไฟฟ้าอิเล็กทรอนิกส์โดยตรงในสาย (Improved Electronic Direct Wire-In Photocontrol) ได้ถูกออกแบบมาเพื่อควบคุมไฟฟ้าบนถนน, ไฟฟ้าทางเดิน, และไฟฟ้าทางประตูโดยอัตโนมัติ โดยใช้ระดับแสงภายใน
ผลิตภัณฑ์ที่ใช้วงจรอิเล็กทรอนิกส์นี้มีคุณสมบัติการตอบสนองอย่างรวดเร็ว ด้วยการช้าเวลา 3-10 วินาทีเพื่อการทดสอบง่ายและความช้าระยะเวลาที่กําหนดล่วงหน้าป้องกันการทํางานผิดพลาดที่เกิดจากไฟฉายหรือฟ้าคะนองในเวลากลางคืน.
*เทียบกับ JL-403C
| รุ่นหมายเลข | JL-413C |
| ความดันเฉพาะ | 120 ~ 277VAC |
| ระยะความกระชับกําลังที่มี | 105 ~ 305VAC |
| อัตราความถี่ | 50/60Hz |
| ความจุ | 1000W วอลฟ์สเทน 1200VA บัลลาสต์ @ 120VAC 1800VA บัลลาสต์ @ 208-277VAC 8A อี-บัลลาสต์ @ 120VAC 5A อี-บัลลาสต์ @208-277VAC |
| การบริโภคพลังงาน | 0.5W แม็กซ์ |
| ระดับการทํางาน | 10 ~ 20Lx เปิด / 30 ~ 80Lx ปิด |
| อุณหภูมิแวดล้อม | -40°C ~ +70°C |
| ความชื้นที่เกี่ยวข้อง | 96% |
| ความยาว | AWG #16, AWM 1015 4 นาที |
| โหมดความล้มเหลว | การล้มเหลว |
| หมวกกันฝน | ไม่จําเป็น |
| การป้องกันการกระตุ้น | 460Joule / 10000Amp (MOV) |
| การรับรอง |
ติดต่อเราได้ตลอดเวลา