Bộ điều khiển ánh sáng điện tử đấu dây trực tiếp cải tiến JL-413C được thiết kế để tự động điều khiển chiếu sáng đường phố, chiếu sáng lối đi và chiếu sáng cửa ra vào dựa trên mức độ ánh sáng xung quanh.
Sản phẩm dựa trên mạch điện tử này có khả năng phản hồi nhanh với độ trễ thời gian 3-10 giây để dễ dàng kiểm tra. Mẫu JL-413C cung cấp hiệu suất hệ số công suất được nâng cao, và độ trễ thời gian cài đặt sẵn ngăn ngừa hoạt động sai do đèn chiếu sáng hoặc sét đánh vào ban đêm.
*So với JL-403C
| Mã sản phẩm | JL-413C |
| Điện áp định mức | 120~277VAC |
| Dải điện áp hoạt động | 105~305VAC |
| Tần số định mức | 50/60Hz |
| Tải định mức | Bóng đèn sợi đốt 1000W / Ballast 1200VA @120VAC Ballast 1800VA @208-277VAC e-Ballast 8A @120VAC e-ballast 5A @208-277VAC |
| Tiêu thụ điện năng | Tối đa 0.5W |
| Mức độ hoạt động | 10~20Lx Bật / 30~80Lx Tắt |
| Nhiệt độ môi trường | -40℃ ~ +70℃ |
| Độ ẩm tương đối | 96% |
| Chiều dài dây dẫn | AWG #16, AWM 1015 tối thiểu 4" |
| Chế độ lỗi | Tắt khi lỗi |
| Nắp chống mưa | Tùy chọn |
| Chống sét lan truyền | 460Joule / 10000Amp (MOV) |
| Chứng nhận |
LIÊN HỆ VỚI CHÚNG TÔI BẤT CỨ LÚC NÀO