โฟโตคอนโทรล JL-102 ออกแบบมาเพื่อควบคุมการส่องแสงทางเดินและการส่องแสงประตูโดยอัตโนมัติ โดยใช้ระดับการส่องแสงภายในผลิตภัณฑ์นี้ตรงกับมาตรฐานสําหรับการควบคุมแสงที่ไม่ใช่อุตสาหกรรมสําหรับการควบคุมแสง UL773A.
| รุ่นหมายเลข | JL-102A / JL-102AR |
|---|---|
| ความดันเฉพาะ | 120VAC |
| อัตราความถี่ | 50/60Hz |
| ความจุ | 600W วอลฟ์สเทน 480VA บัลลาสต์ 2A อี-บัลลาสต์ |
| การบริโภคพลังงาน | 1.5W แม็กซ์ |
| ระดับการทํางาน | 10 ~ 20Lx เปิด / 30 ~ 60Lx ปิด |
| อุณหภูมิแวดล้อม | -20°C ~ +70°C |
| ความชื้นที่เกี่ยวข้อง | 96% |
| โหมดล้มเหลว | การล้มเหลว |
| สายลวด | AWG#18, AWM1332 |
| หมวกกันฝน | ไม่จําเป็น |
| การรับรอง |
มันเป็นเครื่องควบคุมแสงความร้อนแบบไมโครคอมพัคเคิลที่มีการติดตั้งสายตรง พร้อมด้วยฟอตตรังซิสเตอร์ซิลิคอนขนาดเล็กสําหรับการตรวจจับแสงความแม่นยําสูง
การออกแบบกระปุกขนาดเล็กมีขนาดเล็ก การติดตั้งที่มั่นคง การประหยัดพื้นที่ และการประกอบง่ายในเครื่องปรับแสงขนาดเล็ก
มันให้ความรู้สึกสูง การตอบสนองอย่างรวดเร็ว ผลงานที่มั่นคง และความสามารถในการต่อต้านการขัดขวางที่แข็งแกร่ง
ใช่ มันใช้โครงสร้างสายตรงเพื่อการเชื่อมต่อแบบปลอดภัย มั่นคงและสะดวกสบาย ในเครื่องประดับไฟขนาดเล็กต่างๆ
มันถูกใช้เป็นหลักในไฟกลางแจ้งขนาดเล็ก, โคมไฟประตู, โคมไฟทางเดิน, โคมไฟผนัง และเครื่องติดตั้งขนาดเล็กอื่น ๆ ที่ต้องการการควบคุมแสงขนาดเล็ก
ติดต่อเราได้ตลอดเวลา