ปลั๊กรับสัญญาณโฟโตคอนโทรล JL-250T 7 ขา ทิศเหนืออิสระ มาตรฐาน ANSI C136.41 ออกแบบมาสำหรับเสียบโฟโตคอนโทรลแบบบิดล็อค เพื่อการควบคุมหลอดไฟ LED แบบหลายฟังก์ชัน
มีแผ่นทองเหลืองชุบทอง 2 หรือ 4 แผ่นที่พื้นผิวด้านบนสำหรับรองรับหน้าสัมผัสสปริงตามมาตรฐาน ANSI C136.41 พร้อมสายไฟ 2 หรือ 4 เส้นที่ด้านหลังสำหรับการเชื่อมต่อสัญญาณ มีการจำกัดการหมุน 360 องศาเพื่อให้เป็นไปตามข้อกำหนด ANSI C136.41
| หมายเลขรุ่น | JL-250T |
| ช่วงแรงดันที่ใช้งานได้ | 0~480VAC |
| ความถี่ที่กำหนด | 50/60Hz |
| พิกัดโหลด | 15A |
| การควบคุมสัญญาณ | 0-30 VDC, สูงสุด 1500 mA |
| สายไฟ | 16AWG/14AWG ยาวขั้นต่ำ 6 นิ้ว |
| อุณหภูมิแวดล้อม | -40°C ~ +70°C |
| ความชื้นสัมพัทธ์ | 96% |
| การรับรอง | ANSI C136.41-2013 |
ติดต่อเราได้ตลอดเวลา