Ổ cắm điều khiển ánh sáng JL-250T 7 chân định hướng Bắc tự do ANSI C136.41 được thiết kế để phù hợp với các bộ điều khiển ánh sáng khóa xoắn cho chức năng điều khiển đa đèn LED.
Bao gồm 2 hoặc 4 miếng đệm điện áp thấp mạ vàng trên bề mặt trên để chứa các tiếp điểm lò xo tuân thủ ANSI C136.41, với 2 hoặc 4 dây dẫn ở phía sau để kết nối tín hiệu. Bao gồm giới hạn xoay 360° để đáp ứng các yêu cầu của ANSI C136.41.
| Mã sản phẩm | JL-250T |
| Phạm vi điện áp áp dụng | 0~480VAC |
| Tần số định mức | 50/60Hz |
| Công suất định mức | 15A |
| Điều khiển tín hiệu | 0-30 VDC, tối đa 1500 mA |
| Dây dẫn | 16AWG/14AWG tối thiểu 6" |
| Nhiệt độ môi trường | -40°C ~ +70°C |
| Độ ẩm tương đối | 96% |
| Chứng nhận | ANSI C136.41-2013 |
LIÊN HỆ VỚI CHÚNG TÔI BẤT CỨ LÚC NÀO