| หมายเลขรุ่น | JL-260C |
| ช่วงแรงดันที่ใช้งานได้ | 0~480VAC |
| ความถี่ที่กำหนด | 50/60Hz |
| กำลังไฟฟ้าที่รองรับ | 15A |
| การควบคุมสัญญาณ | 0-30 VDC, สูงสุด 250 mA |
| สายไฟ | 16AWG (กำลังไฟ) + 18AWG (สัญญาณ) ขั้นต่ำ 20 นิ้ว |
| อุณหภูมิแวดล้อม | -40°C ~ +70°C |
| ความชื้นสัมพัทธ์ | 96% |
| การรับรอง | ANSI C136.41-2013 |
ติดต่อเราได้ตลอดเวลา