| Mã sản phẩm | JL-260C |
| Phạm vi điện áp áp dụng | 0~480VAC |
| Tần số định mức | 50/60Hz |
| Công suất tải | 15A |
| Điều khiển tín hiệu | 0-30 VDC, tối đa 250 mA |
| Dây dẫn | 16AWG (Nguồn) + 18AWG (Tín hiệu) tối thiểu 20" |
| Nhiệt độ môi trường | -40°C ~ +70°C |
| Độ ẩm tương đối | 96% |
| Chứng nhận | ANSI C136.41-2013 |
LIÊN HỆ VỚI CHÚNG TÔI BẤT CỨ LÚC NÀO