โฟโตคอนโทรล JL-424 ซีรีย์ถูกออกแบบมาเพื่อควบคุมการส่องแสงทางเดินและการส่องแสงประตูโดยอัตโนมัติโดยใช้ระดับการส่องแสงภายใน
ผลิตภัณฑ์นี้มีวงจรอิเล็กทรอนิกส์ที่มีเทคโนโลยี MCU ที่บูรณาการการตอบสนองอย่างรวดเร็วด้วยการช้าเวลา 5 วินาที ทําให้การทดสอบง่าย ๆ ในขณะที่ป้องกันการทํางานที่ไม่จําเป็น เนื่องจากสโฟตไลท์หรือฟ้าคะนองในเวลากลางคืนอุปกรณ์นี้รองรับการนอนกลางคืน และการเผาไฟใหม่ก่อนเช้า
รุ่น Z ที่เลือกใช้ได้รวมเทคโนโลยีศูนย์ข้ามสําหรับอายุการใช้งานที่ยืดหยุ่น และตรงกับกฎ FCC. JL-424 ยังให้การป้องกันการกระตุ้นสูงถึง 235J / 5000A.
| รุ่นหมายเลข | JL-424CZ |
|---|---|
| ความดันเฉพาะ | 120 ~ 277VAC |
| ระยะความกระชับกําลังที่มี | 105 ~ 305VAC |
| อัตราความถี่ | 50/60Hz |
| ความจุ | 1000W วอลฟ์สเทน 1200VA บัลลาสต์ @ 120VAC 1800VA บัลลาสต์ @ 208-277VAC 8A อี-บัลลาสต์ @ 120VAC 5A อี-บัลลาสต์ @208 ~ 277V |
| การบริโภคพลังงาน | 0.5W แม็กซ์ |
| ระดับการทํางาน | 16Lx เปิด / 24Lx ปิด (สามารถปรับแต่ง) |
| อุณหภูมิแวดล้อม | -40°C ~ +70°C |
| ความชื้นที่เกี่ยวข้อง | 96% |
| ความยาว | AWG #16, 105 °C 4 นาที |
| โหมดความล้มเหลว | C4:ไม่เข้า C5:ไม่ออก |
| การป้องกันการกระตุ้น (MOV) | - |
| การข้ามศูนย์ | ● |
| FCC | ● |
| การรับรอง |
ติดต่อเราได้ตลอดเวลา