Bộ điều khiển ánh sáng JL-424 được thiết kế để tự động điều khiển ánh sáng hành lang và ánh sáng cửa dựa trên mức độ ánh sáng xung quanh.
Sản phẩm này có mạch điện tử với công nghệ MCU tích hợp.Phản ứng nhanh với thời gian chậm 5 giây cung cấp thử nghiệm dễ dàng trong khi ngăn ngừa hoạt động dư thừa do đèn pha hoặc sét vào ban đêmThiết bị hỗ trợ ngủ nửa đêm và tái đốt trước khi bình minh chức năng.
Phiên bản Z tùy chọn kết hợp công nghệ không chéo để kéo dài tuổi thọ hoạt động và tuân thủ các quy định của FCC.
| Mô hình số. | JL-424CZ |
|---|---|
| Điện áp định số | 120 ~ 277VAC |
| Phạm vi điện áp có sẵn | 105 ~ 305VAC |
| Tần số định số | 50/60Hz |
| Năng lượng định lượng | 1000W Tungsten, 1200VA Ballast @ 120VAC 1800VA Ballast @208-277VAC 8A E-Ballast @120VAC 5A E-Ballast @208~277V |
| Tiêu thụ năng lượng | 0.5W tối đa. |
| Mức hoạt động | 16Lx bật / 24Lx tắt (có thể tùy chỉnh) |
| Nhiệt độ xung quanh | -40 °C ~ +70 °C |
| Độ ẩm liên quan | 96% |
| Đường dẫn | AWG #16, 105°C 4"min |
| Chế độ thất bại | C4: Không hoạt động C5: Không hoạt động |
| Bảo vệ điện giật (MOV) | - |
| Đi ngang không | ● |
| FCC | ● |
| Giấy chứng nhận |
LIÊN HỆ VỚI CHÚNG TÔI BẤT CỨ LÚC NÀO