| รุ่นหมายเลข | JL-404C |
| ความดันเฉพาะ | 120 ~ 277VAC |
| ระยะความกระชับกําลังที่มี | 105 ~ 305VAC |
| อัตราความถี่ | 50/60Hz |
| ความจุ | 500W วอลฟ์สเทน 850VA บัลลาสต์ 5A e-Ballast |
| การบริโภคพลังงาน | 1.8W@120VAC |
| ระดับการทํางาน | 10 ~ 20Lx เปิด / 30 ~ 80Lx ปิด |
| อุณหภูมิแวดล้อม | -40°C ~ +70°C |
| ความชื้นที่เกี่ยวข้อง | 96% |
| ส่งผล | AWG # 18, 105 ° C 4 นาที |
| โหมดความล้มเหลว | การล้มเหลว |
| การรับรอง |
ติดต่อเราได้ตลอดเวลา