| Mã sản phẩm | JL-404C |
| Điện áp định mức | 120~277VAC |
| Dải điện áp khả dụng | 105~305VAC |
| Tần số định mức | 50/60Hz |
| Tải định mức | 500W Vonfram, 850VA Chấn lưu 5A e-Chấn lưu |
| Tiêu thụ điện năng | 1.8W@120VAC |
| Mức hoạt động | 10~20Lx Bật / 30~80Lx Tắt |
| Nhiệt độ môi trường | -40℃ ~ +70℃ |
| Độ ẩm tương đối | 96% |
| Dây dẫn | AWG #18, 105℃ tối thiểu 4" |
| Chế độ lỗi | Tắt khi lỗi |
| Chứng nhận |
LIÊN HỆ VỚI CHÚNG TÔI BẤT CỨ LÚC NÀO