Sản phẩm JL-710 là một ổ cắm được phát triển dựa trên tiêu chuẩn kích thước giao diện ZHAGA BOOK18. Nó có bộ nguồn chuyển mạch AC-DC tích hợp, cung cấp đầu ra 24VDC/5W.
Giải pháp này giải quyết các tình huống ứng dụng mà trình điều khiển của khách hàng thiếu đầu ra điện áp phụ cho bộ điều khiển đèn ZHAGA, cung cấp một giải pháp thay thế có chi phí thấp hơn đáng kể so với việc thay thế các trình điều khiển làm mờ có đầu ra điện áp phụ.
| Thông số đầu vào | |
|---|---|
| Điện áp đầu vào | Định mức: 120-277VAC Giới hạn: 85~305VAC |
| Dải tần số đầu vào | 50/60Hz |
| Dòng điện đầu vào AC ổn định tối đa | 30mA (tải đầy, 220VAC) |
| Dòng điện đột biến khi khởi động nguội (I²t) | 0.009A²s (tải đầy, 220VAC) |
| Hiệu suất | 80% (tải đầy, 220VAC) |
| Thông số đầu ra | |
| Điện áp đầu ra | 24VDC |
| Độ chính xác | ±2% |
| Dòng điện định mức | 0.21A |
| Công suất định mức | 5W |
| Nhiễu gợn sóng | 100mVp-p |
| Nhiễu | 150mVp-p |
| Tốc độ điều chỉnh tuyến tính | ±0.12% |
| Tốc độ điều chỉnh tải | ±5% |
| Thời gian khởi động | <340mS |
| Điện áp quá vọt khi khởi động | <5% |
| Công suất tiêu thụ không tải | <0.12W |
| Tính năng bảo vệ | |
| Bảo vệ dưới áp đầu ra | Chế độ ngắt quãng, tự động phục hồi sau khi loại bỏ bất thường |
| Bảo vệ quá áp đầu ra | Có |
| Bảo vệ quá dòng đầu ra | Có |
| Bảo vệ ngắn mạch đầu ra | Có |
| Bảo vệ hở mạch đầu ra | Có |
| Bảo vệ quá nhiệt | Có |
| Thông số môi trường | |
| Nhiệt độ hoạt động | -40℃~70℃ |
| Nhiệt độ lưu trữ | -40℃~85℃ |
| Độ ẩm hoạt động | 5%RH~99%RH |
| Độ ẩm lưu trữ | 5%RH~99%RH |
| Thông số khác | |
| Vật liệu vỏ | PBT |
| Cấp độ IP | IP66 (khi sử dụng với bộ điều khiển đèn của chúng tôi) |
| Rung cơ học | IEC60068-2-6 |
| Cấp độ chống cháy | UL94-V0 |
| MTBF | ≥80000h |
| Trọng lượng | 85g |
| Chứng nhận | |
LIÊN HỆ VỚI CHÚNG TÔI BẤT CỨ LÚC NÀO