ผลิตภัณฑ์ JL-710 เป็นซ็อตที่พัฒนาขึ้นจากมาตรฐานขนาดอินเตอร์เฟซ ZHAGA BOOK18. มันมีเครื่องพลังงานสลับ AC-DC ที่ติดตั้งในตัวที่ออก 24VDC / 5W
การแก้ไขนี้ตอบสนองกับกรณีการใช้งานที่ผู้ขับรถลูกค้าขาดการออกแรงดันเสริมสําหรับเครื่องควบคุมแสง ZHAGAที่นําเสนอทางเลือกที่มีค่าใช้จ่ายต่ํากว่าอย่างมากในการแทนตัวขับหมอบด้วยความกระชับกําลังเสริม.
| รายละเอียดข้อมูล input | |
|---|---|
| ความดันทางเข้า | ระดับ: 120-277VAC จํากัด: 85 ~ 305VAC |
| ระยะความถี่ input | 50/60Hz |
| ปัจจุบันอัตราการเปลี่ยนอัตราการเข้าสูงสุดในสภาพคงที่ | 30mA (ภาระเต็ม 220VAC) |
| กระแสกระแสกระแสกระแสกระแสกระแสกระแสกระแสกระแส | 0.009A2s (ภาระเต็ม 220VAC) |
| ประสิทธิภาพ | 80% (ภาระเต็ม 220VAC) |
| รายละเอียดผลิต | |
| ความดันออก | 24VDC |
| ความถูกต้อง | ± 2% |
| ปัจจุบัน | 0.21A |
| พลังงานระดับ | 5W |
| Ripple | 100mVp-p |
| เสียง | 150mVp-p |
| อัตราการปรับแบบเส้นตรง | ± 0.12% |
| อัตราการปรับภาระ | ± 5% |
| เวลาเริ่มต้น | <340mS |
| ความดันเกินการเริ่มต้น | < 5% |
| ไม่มีการบริโภคพลังงานภาระ | <0.12W |
| ลักษณะป้องกัน | |
| การป้องกันความดันต่ําในอัตราการออก | โหมด Hiccup, การฟื้นฟูอัตโนมัติหลังจากการถอนผิดปกติ |
| การป้องกันความดันเกินทางออก | ใช่ |
| การป้องกันการออกกําลังเกิน | ใช่ |
| การป้องกันวงจรสั้น | ใช่ |
| การป้องกันวงจรเปิดออก | ใช่ |
| ป้องกันความร้อนเกิน | ใช่ |
| รายละเอียดสิ่งแวดล้อม | |
| อุณหภูมิการทํางาน | -40°C ~ 70°C |
| อุณหภูมิในการเก็บ | -40°C ~ 85°C |
| ความชื้นในการทํางาน | 5%RH ~ 99%RH |
| ความชื้นในการเก็บ | 5%RH ~ 99%RH |
| รายละเอียดอื่น ๆ | |
| วัสดุของเปลือก | PBT |
| ระดับ IP | IP66 (เมื่อใช้กับเครื่องควบคุมแสงของเรา) |
| การสั่นสะเทือนทางกล | IEC60068-2-6 |
| ระดับความเผาไหม้ | UL94-V0 |
| MTBF | ≥ 80000 ชั่วโมง |
| น้ําหนัก | 85 กรัม |
| การรับรอง | |
ติดต่อเราได้ตลอดเวลา