ฝาปิดทางลัด JL-208 (IP66) ใช้เป็นฝาครอบป้องกันสำหรับอุปกรณ์ให้แสงสว่างของเต้ารับ NEMA เป็นไปตามมาตรฐานการติดตั้ง ANSI136.10 ให้ความต่อเนื่องของพลังงานสำหรับเต้ารับอินเทอร์เฟซ NEMA ที่ไม่ได้ติดตั้งตัวควบคุมแสงในปัจจุบัน
| หมายเลขรุ่น | JL-208-IP66 |
|---|---|
| กำลังโหลดที่กำหนด | ทังสเตน 7200W, บัลลาสต์ 7200VA |
| แรงดันไฟฟ้าสูงสุด | 0~480VAC |
| ความถี่ที่กำหนด | 50/60Hz |
| อุณหภูมิแวดล้อม | -40°C ~ +70°C |
| ความชื้นสัมพัทธ์ | 96% |
| วัสดุเปลือก | PC |
| ระดับ IP | IP66 |
| การรับรอง |
ติดต่อเราได้ตลอดเวลา