JL-208-IP54 Shorting Cap หมวกตัดสายสั้นใช้เป็นฝาปกป้องสําหรับอุปกรณ์ประกายแสงของโซเกต NEMA
JL-208 (IP54) หมวกวงจรสั้น ใช้เป็นฝาปกป้องสําหรับอุปกรณ์ประกายแสงของซ็อต NEMA
สอดคล้องกับมาตรฐานการติดตั้ง ANSI136.10
ให้ความต่อเนื่องของพลังงานสําหรับซ็อตอินเตอร์เฟซ NEMA ที่ปัจจุบันไม่ได้ได้รับการจัดสรรด้วยเครื่องควบคุมแสง
| รุ่นหมายเลข | JL-208-IP54 |
|---|---|
| ความจุ | 7200W วอลเฟกสติน 7200VA บัลลาสต์ |
| ความดันสูงสุด | 0~480VAC |
| อัตราความถี่ | 50/60Hz |
| อุณหภูมิแวดล้อม | -40°C ~ +70°C |
| ความชื้นที่เกี่ยวข้อง | 96% |
| วัสดุเปลือก | PC |
| ระดับ IP | IP54 |
| การรับรอง |
ติดต่อเราได้ตลอดเวลา