Nắp ngắn mạch JL-208 (IP66) được sử dụng làm nắp bảo vệ cho thiết bị chiếu sáng của ổ cắm NEMA. Tuân thủ tiêu chuẩn lắp đặt ANSI136.10. Cung cấp tính liên tục của nguồn điện cho các ổ cắm giao diện NEMA hiện không được trang bị bộ điều khiển ánh sáng.
| Mã sản phẩm | JL-208-IP66 |
|---|---|
| Tải định mức | 7200W Vonfram, 7200VA Chấn lưu |
| Điện áp tối đa | 0~480VAC |
| Tần số định mức | 50/60Hz |
| Nhiệt độ môi trường | -40°C ~ +70°C |
| Độ ẩm liên quan | 96% |
| Vật liệu vỏ | PC |
| Cấp độ IP | IP66 |
| Chứng nhận |
LIÊN HỆ VỚI CHÚNG TÔI BẤT CỨ LÚC NÀO