| รุ่นหมายเลข | JL-320C |
|---|---|
| ความดันเฉพาะ | 120VAC และ 240VAC |
| ระยะความกระชับกําลังที่ใช้ได้ | 105 ~ 305VAC |
| อัตราความถี่ | 50/60Hz |
| ความจุ | 150W วอลฟ์สเทน 2A@120VAC อี-บัลลาสต์ 1A@240VAC อี-บัลลาสต์ |
| 6 ฟังก์ชันการทํางาน | เปิด:เสมอเปิด ออโต้:เปิด / ปิดตามระดับแสงรอบตัว 2 ชั่วโมง:ใช้เวลา 2 ชั่วโมงหลังจากเปิดโดยอัตโนมัติ 5 นาที:ติดต่อ 5 ชั่วโมงหลังจากเปิดโดยอัตโนมัติ 8 โมง:ติดต่อ 8 ชั่วโมงหลังจากเปิดโดยอัตโนมัติ RDM:เก็บ ON สําหรับ 2h/5h/8hสุ่มหลังจากเปิดโดยอัตโนมัติ |
| ประเภทเซ็นเซอร์ | โฟตตรังสตอริสเตอร์ที่กรองจาก IR |
| เปิดระดับ | 20 Lx ((± 5 Lx) |
| ปิดระดับ | เริ่มต้น: 50±5 Lx *เมื่อแสงสะท้อน (Δ) ได้ตรวจพบ: 50+Δ±5 Lx |
| ความสว่างที่สะท้อน | 1200±100 Lx |
| ขั้นตอนการเริ่มต้น | 5s (เปิด) |
| อัดแปลง | E26 |
| เปิดความช้า | 5s |
| โหมดความล้มเหลว | การล้มเหลว |
| อุณหภูมิการทํางาน | -40°C ~ 70°C |
| ความชื้นที่เกี่ยวข้อง | 96% |
| FCC | ประเภท B |
| การควบคุมเส้นทางข้ามศูนย์ | สร้างใน |
| การรับรอง |
ติดต่อเราได้ตลอดเวลา