เครื่องควบคุมแสง JL-312C คือ เครื่องควบคุมแสงที่พัฒนาขึ้นจากตัวปรับ E26 โดยใช้เซ็นเซอร์แสงในการตรวจจับระดับแสงแวดล้อมเพื่อเปลี่ยนหลอดไฟโดยอัตโนมัติใช้กับงานกับหลอดไฟ CFL/LED.
| รุ่นหมายเลข | JL-312C |
|---|---|
| ความดันเฉพาะ | 120VAC |
| ระยะความกระชับกําลังที่ใช้ได้ | 102 ~ 132VAC |
| อัตราความถี่ | 50/60Hz |
| ความจุ | 60W วอล์ฟสแตน 0.5A อี-บัลลาสต์ |
| การบริโภคพลังงาน | 0.2W แม็กซ์ |
| เปิดระดับ | 16Lx(±15) แสงธรรมชาติ |
| ปิดระดับ | 64Lx ((±15) แสงธรรมชาติ |
| อุณหภูมิแวดล้อม | -40°C ~ +70°C |
| ความชื้นที่เกี่ยวข้อง | 96% |
| เครื่องปรับ | E12 |
| โหมดความล้มเหลว | การล้มเหลว |
| การควบคุมเส้นทางข้ามศูนย์ | สร้างใน |
| การรับรอง |
A: เป็นเครื่องควบคุมแสงแบบอัตโนมัติที่ติดตั้งในตัวถือโคมไฟ พร้อมเครื่องกรองอินฟราเร็ดเพื่อป้องกันการกดเท็จ เหมาะสําหรับการส่องแสงสวนการส่องแสงทางเดินและการส่องแสงประตู.
A: การกรองอินฟราเรดบล็อกการขัดแย้งจากแหล่งความร้อนและแสงอินฟราเรด ทําให้เครื่องควบคุมตอบสนองเพียงแสงแวดล้อมจริง และป้องกันการเปิด/ปิดที่ไม่ถูกต้อง
ตอบ: มันถูกใช้อย่างแพร่หลายในด้านการสว่างสวน, การสว่างทางเดิน, การสว่างประตู, โคมไฟทางเดิน และไฟฟ้าขนาดเล็กภายนอกที่ต้องการการควบคุมที่มั่นคงจากยามค่ําถึงยามเช้า
ตอบ: ด้วยการกรองอินฟราเรดและการตรวจจับแสงที่แม่นยํา มันหลีกเลี่ยงการเปิดตัวผิดโดยแสงอาทิตย์ ไฟรถยนต์ หรือรังสีความร้อน ทําให้การทํางานของแสงภายนอกมีความน่าเชื่อถือมากขึ้น
ตอบ: ครับ สามารถสกรูตรงเข้าไปในตัวถือโคมไฟมาตรฐานได้ โดยไม่ต้องปรับปรุงสายไฟ ทําให้สามารถปรับปรุงได้อย่างรวดเร็วสําหรับการสว่างสวน, ทางเดินและประตู
ติดต่อเราได้ตลอดเวลา